Diễn Đàn của Lớp Marketing Khóa 5 MA1 2009
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

https://marketing1k2009.forumvi.net

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

chỉ dùm em với

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
myphuong
Thành viên rất tích cực
Thành viên rất tích cực
myphuong

chỉ dùm em với Empty
Bài gửiTiêu đề: chỉ dùm em với   chỉ dùm em với I_icon_minitimeThu 20 Oct - 15:21:51

chỉ dùm em với 1

Em cài xong SPSS nhưng khi mở trang bài tập lên thì lại hiện báo lỗi như ảnh trên, anh chị nào có biết trường hợp này chỉ dùm em với, tks Anh / Chị

.................hic hic............
QuocVi
Thành viên rất tích cực
Thành viên rất tích cực
QuocVi

chỉ dùm em với Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ dùm em với   chỉ dùm em với I_icon_minitimeFri 21 Oct - 9:16:00

Ái chà chà, giờ này mà e chưa cài xong spss nữa à Question , màn hình thông báo lổi đó có thể do e chưa cài font tiếng việt hoàn chỉnh đó. em coi lại mấy trang đầu trong giáo trình có hướng dẫn. E tranh thủ làm nhanh nhanh, mai là hạn chót nộp rùi, chúc e thành công.
myphuong
Thành viên rất tích cực
Thành viên rất tích cực
myphuong

chỉ dùm em với Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ dùm em với   chỉ dùm em với I_icon_minitimeFri 21 Oct - 10:03:07

QuocVi đã viết:
Ái chà chà, giờ này mà e chưa cài xong spss nữa à Question , màn hình thông báo lổi đó có thể do e chưa cài font tiếng việt hoàn chỉnh đó. em coi lại mấy trang đầu trong giáo trình có hướng dẫn. E tranh thủ làm nhanh nhanh, mai là hạn chót nộp rùi, chúc e thành công.

tks anh nhiều, nhóm em cúp môn này nhiều quá nên giờ ai cũng lơ mơ ko hiểu gì hết huhu:(( ko bik thi sao đây, môn này thi thế nào anh,thầy có nói ko anh
Admin
Admin
Admin

chỉ dùm em với Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ dùm em với   chỉ dùm em với I_icon_minitimeMon 24 Oct - 9:51:49

Môn này thi trắc nghiệm + một số câu lệnh ngắn như : thực hiện câu lệnh .... như thế nào. hi vọng đề không khó lắm
https://marketing1k2009.forumvi.net
Sponsored content

chỉ dùm em với Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: chỉ dùm em với   chỉ dùm em với I_icon_minitime

chỉ dùm em với
Trang 1 trong tổng số 1 trang